Starfsmenn

Styrkbeiðnir

Til að unnt sé að halda utan um styrkbeiðnir biðjum við vinsamlegast um að allar beiðnir séu sendar inn í gegnum neðangreint umsóknarform.

Styrkbeiðnir
Nafn Starfsheiti Sími Netfang
Aðalsteinn Guðjónsson Yfirmaður vörustýringar 5751800 adalsteinn@noi.is
Aron Snær Þorbergsson Sölumaður stórmarkaða 5751800 aron@noi.is
Auðjón Guðmundsson Framkvæmdastjóri markaðs- og sölusviðs 5751800 audjon@noi.is
Auðunn S. Valsson Kokkur 5751800 audunn@noi.is
Björgvin Richter Framleiðslustjóri Nóa 5751800 bjorgvin@noi.is
Davíð Arnar Guðmundsson Kerfisstjóri 5751800 david@noi.is
Eyrún Magnúsdóttir Sölumaður Suðurnes 5751800 eyrun@noi.is
Eyvindur Þorsteinsson Hópstjóri lagers 5751800 eyvi@noi.is
Eva Dögg Egilsdóttir Þjónustufulltrúi 5751800 evadogg@noi.is
Finnur Guðjónsson Sérfræðingur í viðskiptagreiningum 5751800 finnurg@noi.is
Guðfinnur Þ. Ómarsson Sölumaður stórmarkaða 5751800 guffi@noi.is
Guðmundur Ingi Einarsson Tæknistjóri 5751800 ingi@noi.is
Haraldur Lúðvíksson Framkvæmdastjóri framleiðslusviðs 5751800 haraldur@noi.is
Harpa Þorláksdóttir Framkvæmdastjóri mannauðssviðs 5751800 harpa@noi.is
Helga Beck Markaðs- og viðskiptaþróunarstjóri 5751800 helga@noi.is
Helga Þórðardóttir Markaðsstjóri vaxtarsprota - í fæðingarorlofi 5751800 helgat@noi.is
Hjalti Lýðsson Verkstjóri 5751800 hjalti@noi.is
Hinrik Hinriksson Markaðsstjóri innflutnings 5751800 hinrik@noi.is
Inga Rún Björnsdóttir Sölumaður Suðurlandi 5751800 inga@noi.is
Inga Sigríður Brynjólfsdóttir Þjónustufulltrúi 5751800 ingasigga@noi.is
Ingibjörg Halldórsdóttir Innheimtustjóri 5751800 ingibjorg@noi.is
Karen Óladóttir Sölumaður Vestfirðir 5751800 karen@noi.is
Kastytis Ptasinskas Verkstjóri 5751800 kastytis@noi.is
Jón Fannar Magnússon Framleiðslustjóri Síríus 5751800 jonfannar@noi.is
Leó Ingi Leósson Bókari 5751800 leo@noi.is
Magnús Helgi Sigurðsson Sölumaður Vesturland 5751800 maggi@noi.is
Matthías Óskarsson Sölustjóri 5751800 matti@noi.is
Ósk Sigþórsdóttir Sölustjóri útflutnings 5751800 osk@noi.is
Pálína Þórunn Pálsdóttir Sölumaður smásölu 5751800 palina@noi.is
Rósa Karin Ingadóttir Teymisstjóri sölumanna 5751800 rosak@noi.is
Rósa María Guðjónsdóttir Sölustjóri smásölu 5751800 rosa@noi.is
Selma Sigurðardóttir Vörumerkjastjóri 5751800 selma@noi.is
Sigurður Hjaltason Verkstjóri tæknideildar 5751800 siggih@noi.is
Sigurður Sverrisson Sölustjóri Norðurland 5751800 siggi@noi.is
Sigríður Gísladóttir Sölumaður stórmarkaða 5751800 sigga@noi.is
Sigrún Harpa Ingadóttir Sölumaður Norðurland 5751800 sigrunh@noi.is
Sigrún Jónsdóttir Sölustjóri fyrirtækja og þjónustu 5751800 sigrun@noi.is
Sigurjón Jóhannsson Sérfræðingur á fjármálasviði 5751800 sigurjon@noi.is
Símon Gísli Símonarson Sölustjóri innflutnings 5751800 simon@noi.is
Sólveig Guðmundsdóttir Innkaupastjóri 5751800 solla@noi.is
Stefanía María Kristinsdóttir Verkefnastjóri í framleiðslu 5751800 stefania@noi.is
Svava Þórey Einarsdóttir Sölumaður Austurland 5751800 svava@noi.is
Sylwia Malgorzata Lichy Verkstjóri 5751800 sylwia@noi.is
Trausti Ívarsson Sölustjóri Íslands 5751800 trausti@noi.is
Una Björk Jóhannsdóttir Gæðastjóri 5751800 una@noi.is
Þóra Elísabet Magnúsdóttir Sölumaður smásölu 5751800 thorae@noi.is
Þóra Gréta Þórisdóttir Starfandi forstjóri / Framkvæmdastjóri fjármálasviðs 5751800 thora@noi.is
Ögmundur Ísak Ögmundsson Vörumerkjastjóri innfluttra vörumerkja 5751800 ogmundur@noi.is

Viltu vinna með okkur?

Hjá Nóa vinnur fjölbreyttur hópur fólks með ástríðu fyrir gómsætu góðgæti. Erum við að leita að þér? Sendu okkur endilega umsókn.

Sætt samstarf