Starfsmenn

Nafn Starfsheiti Sími Netfang
Anna María Jóhannesdóttir Launa- og mannauðsfulltrúi - í barneignafríi 5751800 anna@noi.is
Alda Björk Larsen Markaðsstjóri 5751800 alda@noi.is
Auðjón Guðmundsson Framkvæmdastjóri markaðs- og sölusviðs 5751800 audjon@noi.is
Auðunn S. Valsson Kokkur 5751800 audunn@noi.is
Axel Sölvason Sölumaður stórmarkaða 5751800 axel@noi.is
Björgvin Richter Framleiðslustjóri Nóa 5751800 bjorgvin@noi.is
Eyrún Magnúsdóttir Sölumaður Suðurnes 5751800 eyrun@noi.is
Eyvindur Þorsteinsson Hópstjóri lagers 5751800 eyvi@noi.is
Eva Dögg Egilsdóttir Þjónustufulltrúi 5751800 evadogg@noi.is
Haraldur Lúðvíksson Framkvæmdastjóri framleiðslusviðs 5751800 haraldur@noi.is
Harpa Þorláksdóttir Mannauðsstjóri 5751800 harpa@noi.is
Guðfinnur Þ. Ómarsson Sölumaður stórmarkaða 5751800 guffi@noi.is
Helga Beck Markaðsþróunarstjóri 5751800 helga@noi.is
Helga Þórðardóttir Markaðsstjóri vaxtarsprota 5751800 helgat@noi.is
Hjalti Lýðsson Verkstjóri 5751800 hjalti@noi.is
Hinrik Hinriksson Markaðsstjóri innflutnings 5751800 hinrik@noi.is
Inga Rún Björnsdóttir Sölumaður Suðurlandi 5751800 inga@noi.is
Inga Sigríður Brynjólfsdóttir Þjónustufulltrúi 5751800 ingasigga@noi.is
Ingibjörg Halldórsdóttir Innheimtustjóri 5751800 ingibjorg@noi.is
Karen Óladóttir Sölumaður Vestfirðir 5751800 karen@noi.is
Kastytis Ptasinskas Verkstjóri 5751800 kastytis@noi.is
Jón Fannar Magnússon Framleiðslustjóri Síríus 5751800 jonfannar@noi.is
Leó Ingi Leósson Bókari 5751800 leo@noi.is
Magnús Helgi Sigurðsson Sölumaður Vesturland 5751800 maggi@noi.is
Matthías Óskarsson Sölustjóri 5751800 matti@noi.is
Ósk Sigþórsdóttir Sölustjóri útflutnings 5751800 osk@noi.is
Pálína Þórunn Pálsdóttir Sölumaður smásölu 5751800 palina@noi.is
Rósa Karin Ingadóttir Teymisstjóri sölumanna 5751800 rosak@noi.is
Rósa María Guðjónsdóttir Sölustjóri smásölu 5751800 rosa@noi.is
Selma Sigurðardóttir Vörumerkjastjóri 5751800 selma@noi.is
Sigurður Hjaltason Verkstjóri tæknideildar 5751800 siggih@noi.is
Sigurður Sverrisson Sölustjóri Norðurland 5751800 siggi@noi.is
Sigrún Harpa Ingadóttir Sölumaður Norðurland 5751800 sigrunh@noi.is
Sigrún Jónsdóttir Sölustjóri fyrirtækja og þjónustu 5751800 sigrun@noi.is
Sigurjón Jóhannsson Sérfræðingur á fjármálasviði 5751800 sigurjon@noi.is
Símon Gísli Símonarson Sölustjóri innflutnings 5751800 simon@noi.is
Sólveig Guðmundsdóttir Innkaupastjóri 5751800 solla@noi.is
Stefanía María Kristinsdóttir Verkefnastjóri í framleiðslu 5751800 stefania@noi.is
Sylwia Malgorzata Lichy Verkstjóri 5751800 sylwia@noi.is
Trausti Ívarsson Sölustjóri Íslands 5751800 trausti@noi.is
Una Björk Jóhannsdóttir Gæðastjóri 5751800 una@noi.is
Svava Þórey Einarsdóttir Sölumaður Austurland 5751800 svava@noi.is
Vilborg Gunnarsdóttir Sölumaður stórmarkaða 5751800 vilborg@noi.is
Þóra Elísabet Magnúsdóttir Sölumaður smásölu 5751800 thorae@noi.is
Þóra Gréta Þórisdóttir Fjármálastjóri 5751800 thora@noi.is
Ögmundur Ísak Ögmundsson Sölumaður stórmarkaða 5751800 ogmundur@noi.is

Viltu vinna með okkur?

Hjá Nóa vinnur fjölbreyttur hópur fólks með ástríðu fyrir gómsætu góðgæti. Erum við að leita að þér?

Endilega sendu okkur umsókn hér.

Þessi síða er vernduð af reCAPTCHA og Google Privacy Policy og Terms of Service eiga við.